Sạc (Adapter) Laptop Sony Vaio VGN-FS15SP, VGN-FS15TP, VGN-FS18GP, VGN-FS18SP, VGN-FS195VP
Đã bán: -- 5.0 Thông số So sánh Chia sẻ
Cấu hình
Tình trạngNew
Thông số kỹ thuật
Màu
Đen
input
100v - 240v
output
19.5V - 3.9A - 4.1A - 4.7A
chân cắm
Chân Kim (6.5 * 4.4)
weight
300g
Bảo hành
12 Tháng
Đặc điểm nổi bật
Giá Sạc (Adapter) Laptop Sony Vaio VGN-FS15SP, VGN-FS15TP, VGN-FS18GP, VGN-FS18SP, VGN-FS195VP
Vì sao nên mua sạc tại Phukien365.com.vn?
Bảo hành: Sạc laptop được bán tại phukien365.com.vn được bảo hành 12 Tháng
  • Có thể lựa chọn gói bảo hành dài hạn 18 tháng hoặc 24 tháng.
Cam kết:
  • Chúng tôi luôn đặt chất lượng các sản phẩm lên hàng đầu.
  • Không bán hàng nhái, hàng chất lượng kém, gây ảnh hưởng tới máy trong quá trình sử dụng
  • Bảo hành 1 đổi 1 trong 12 tháng
Dịch vụ:
  • Thủ tục nhanh, lấy ngay sau 5 phút.
  • Giao hàng miễn phí nội thành Hà Nội.
  • Hỗ trợ 50% chi phí vận chuyển đối với khách hàng ở các tỉnh ngoài Hà Nội.
  • Hỗ trợ cài đặt phần mềm ứng dụng miễn phí khi khách hàng có nhu cầu.
  • Giảm 200.000đ - 1.000.000đ khi khách hàng có nhu cầu mua Laptop tại Laptop365.vn
Hình Ảnh sản phẩm :
Màu
Đen
input
100v - 240v
output
19.5V - 3.9A - 4.1A - 4.7A